Làm thế nào để xem bói số điện thoại có hợp với mình không?

Share your daily McDougall menus and/or keep a journal describing your personal progress.

Moderators: JeffN, f1jim, carolve, Heather McDougall

Làm thế nào để xem bói số điện thoại có hợp với mình không?

Postby Bakayoko » Mon Mar 18, 2019 3:17 am

Để xem bói số điện thoại có hợp với mình không, bạn có thể thực hiện theo nhiều cách khác nhau. Tuy nhiên một số cách xem bói số điện thoại có hợp với mình không sau đây chắc chắn sẽ là cách mà bạn cần vì chúng không chỉ đơn giản mà còn rất tiện lợi, tiết kiệm thời gian cho bạn.

Xem bói số điện thoại có hợp với mình không qua 4 số cuối
Lấy 4 số cuối chia cho 80, bạn sẽ được kết quả dạng a, bcd (kí hiệu là A). Tiếp theo lấy A trừ cho a: tức là a,bcd - a = 0,bcd. Sau đó, lấy 0,bcd nhân với 80 = C. Tra cứu ý nghĩa của C bạn sẽ có được ý nghĩa số điện thoại của mình.
Chẳng hạn, số điện thoại của bạn là 095.124.4462
4 số cuối là 4462. Lấy 4462 : 80 = 55,775
Lấy 55, 775 - 55 = 0,775
Lấy 0,775 x 80 = 62. Tra cứu ý nghĩa của số 62 sẽ ra ý nghĩa sim của bạn.

Xem bói số điện thoại có hợp với mình không qua mệnh
Mỗi người đều có một mệnh. Bạn mệnh Hỏa nên chọn sim mệnh Hỏa, bạn mệnh Thổ nên chọn sim hợp mệnh Thổ. Mỗi mệnh sẽ có những số hợp mệnh riêng.

STT
Ngũ hành Cung mệnh Số hợp mệnh Số khắc mệnh
Kim Càn 7 – 8 – 2 – 5 – 6 9

Kim Đoài 6 – 8 – 2 – 5 – 7 9

Mộc Chấn 9 – 1 – 4 – 3 6 – 7

Mộc Tốn 1 – 3 – 4 6 – 7

Thủy Khảm 4 – 6 – 7 – 1 8 – 2 – 5

Hỏa Ly 3 – 4 – 9 1

Thổ Khôn 8 – 9 – 5 – 2 3-4

Thổ Cấn 2 – 9 – 5 – 8 3-4

Dựa vào các số hợp mệnh, ngũ hành mà bạn chọn cho mình sim số hợp nhất. Xem bói số điện thoại có hợp với mình không chính là xem số đó có nhiều số hợp mệnh và ít số khắc mệnh với mình hay không. Hai Cách bói sim này không có cơ sở và chỉ nên xem cho vui.

Xem bói số điện thoại có hợp với mình không qua các phần mềm chuyên dụng

Có một số phần mềm được thiết kế dành riêng cho việc tra cứu ý nghĩa số điện thoại, xem nó có hợp với mình không. Về thực chất cách xem bói số điện thoại có hợp với mình không qua phần mềm cũng không khác 2 cách bói sim trên là bao. Tuy nhiên, với cách xem này, bạn chỉ cần nhập số điện thoại, một số thông tin liên quan là hệ thống sẽ tự lọc và trả kết quả cho bạn.
Với cách xem bói số điện thoại có hợp với mình không qua phần mềm, bạn không cần thời gian để nhớ ý nghĩa các con số, hay các số hợp - khắc mệnh. Do đó rất đơn giản để bạn có được những thông tin mà bạn cần.
Xem bói số điện thoại có hợp với mình không kênh tư vấn trực tuyến của website Simphongthuy.vn

Với việc cung cấp cũng như trợ giúp khách hàng một tiện lợi và nhanh nhất. Hệ thống simphongthuy.vn luôn có một đội ngũ các tư vấn viên có trình độ cũng như đào tạo chuyên nghiệp được trực từ 8h cho đến 18h trong ngày. Với số hotline 0934 9383 83 tư vấn miễn phí.
Liên tục hỗ trợ khách hàng trong việc:
Giao, nhận hàng
Đăng kí thông tin chính chủ
Thông tin về sản phẩm và phương thức giao dịch
Những quy định trong chính sách bảo mật và bảo hành

Simphongthuy.vn - Website sim số đẹp hàng đầu Việt Nam hiện nay, không chỉ cung cấp kho sim số đẹp lớn mà còn giải đáp mọi thắc mắc về sim phong thủy, cách chọn sim phong thủy, sim hợp mệnh…. Bói sim phong thủy để biết số điện thoại có hợp với mình không tại website này bạn sẽ nhận được thông tin chính xác, khoa học và tin cậy nhất. Chắc chắn sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều.
Last edited by Bakayoko on Fri Apr 12, 2019 2:57 am, edited 2 times in total.
Bakayoko

Return to My Daily Menus & Journals